เรื่อง แรค ครับไม่รู้โดนหลอกป่าว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31713
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31713

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้เป็นแบบสี่สาย มันดังแล้วอยากจาเปลี่ยนเป็นห้าสายเหมือนตอนได้รถมาเมื่อสามปีที่แล้วผมไปถามช่างที่เเปลี่ยนเส้นที่ใช้อยู่ปัจจุบันเนี่ยเขาบอกว่าไม่สามารถ ไปใช้ของเดิมที่มันมีกล่องคุมได้แล้วเขาบอกมันแปลงไปมากมายแล้วครับ ผมอยากทราบว่าแรค ห้าสายเนี่ยตอนเราซื้อมาเขาจะมีกล่องมาให้เราด้วยหรือป่าวหรือว่าแล้วแต่ราคา แล้วผมจาเริ่มจากตรงไหนก่อนดีถึงจะรู้เรื่อง:verwirrt: :verwirrt:

ปรกติจะไม่มีกล่องมาให้ ถ้าแปลงกลับ จะเสียค่าใช้จ่ายเยอะ
แนะนำว่า หา4สายใช้เหมือนเดิมดีกว่า

• กระทู้ ผู้เขียน
โอเค ขอบคุญครับ

มันก็ไม่ยากนะถ้าอยากใช้

ตรวจสอบคร่าวๆก่อน

1 กล่อง+ สายไฟตรงเกะคนนั่งยังอยู่ไม๊ (กล่องไม่อยู่ก็ซื้อมาใส่)

2 โซลินอย+ชุดสายไฟหลังแบตอยู่ไม๊ ถ้าไม่มีก็หามา

3 แป๊บคงแปลงเละไปแล้ว หาซื้อแรคใหม่ครบชุดแบบมาทั้งแป๊บ

แค่นี้ก็ใช้ได้แล้ว สำคัญแค่ สายไฟครบ ไม่ได้ถอดทิ้งไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม