แนะนำโช็คแต่ง สำหรับโหลดเตี้ยๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31837
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31837

***Phu***
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
26 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอคำแนะนำในการเลือกโช็คแต่งหน่อยคับ

ใส่ล้อ18 โหลดแบบเตี้ยๆเลย แบบอมยางนะคับ(ท้ายมีถังแก๊ส)

ไม่ทราบควรใช้โชค(สตับปรับเกลียว+ปรับหนืดสไลกระบอก)ของอะไรดี ว่าดูราคาไม่เกิน หมื่นต้นๆ

ขอคำแนะนำในการเลือกโช็คแต่งหน่อยคับ

ใส่ล้อ18 โหลดแบบเตี้ยๆเลย แบบอมยางนะคับ(ท้ายมีถังแก๊ส)

ไม่ทราบควรใช้โชค(สตับปรับเกลียว+ปรับหนืดสไลกระบอก)ของอะไรดี ว่าดูราคาไม่เกิน หมื่นต้นๆ
สเป็คที่ว่ามันราคาไม่หมื่นต้น ๆ อ่ะดิ
จะเป็นหมื่นปลายขึ้น 2 หมื่นหรือกว่านั้นเลยอ่ะ
ส่วนสเป็คที่ว่าเนี่ย ก้อมี
KAI OFFICE / TEIN หรืออีกหลาย ๆ ยี่ห้อ
ลองหา ๆ ดู

TEIN กระบอกเล็ก มันครับ
ติดแข็งนิด แต่หนึบ
จะได้ไม่ติดซุ้ม อิอิ เตี้ยขนาดผมพอป๊ะ

ไฟล์แนบ

34.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 186
    38.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 187
เห็นด้วยครับ 4 ต้นเลย

ผมมี TEIN ของS13ใส่แล้วเตี้ยแน่นอนสนปะครับ
ปล่อยให้ถูกๆเลยเพราะผมใส่ไม่ได้ 555

เบอร์โทรตามลายเซ็นต์เลยครับ

คริคริ แอบขายซะเยยยยย

รูปนะครับ Tein Hr

ไฟล์แนบ

96.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 187

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม