ใครมีวายริ่ง จอแอร์ดิจิตอลบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31373
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31373

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:cry: :burn: คือซื้อจอแอร์ดิจิตอลมาครับ แต่เป็นรุ่นปลั๊กเทา หน้าตาเหมือน ของ 200 มีคนเคยลงไว้ โทรไปแล้วของหมดครับ หรือใครรู้ ว่ามันสามารถก๊อปปี้ของ 200 ได้หรือเปล่า ได้โปรดช่วยตอบทีอยากใส่มากๆๆๆๆๆ หรือใครมีช่วยลงเบอร์ไว้ เดี๋ยวผมโทรกลับเอง:cry: :burn: :cry: :burn: :cry: :burn: :cry: :burn:

:cry: :burn: คือซื้อจอแอร์ดิจิตอลมาครับ แต่เป็นรุ่นปลั๊กเทา หน้าตาเหมือน ของ 200 มีคนเคยลงไว้ โทรไปแล้วของหมดครับ หรือใครรู้ ว่ามันสามารถก๊อปปี้ของ 200 ได้หรือเปล่า ได้โปรดช่วยตอบทีอยากใส่มากๆๆๆๆๆ หรือใครมีช่วยลงเบอร์ไว้ เดี๋ยวผมโทรกลับเอง:cry: :burn: :cry: :burn: :cry: :burn: :cry: :burn:
คุณนกนี่อยู่กระทุ่มแบนใช่เปล่าครับ ลองไปที่อุ่ mo up ตรง สาย7 อยู่ฝั่งปินเกล้า-นครชัยสรีอะครับ ช่างวายริ่งชื่อน้าโย่งแก่วายได้ครับ ผมก็ให้แกทำให้แหละครับ หรือถ้ายังไงโทรมาคุยกันก็ได้คราบ 085-6498886 บอย

เจอปลั๊กเทามานี่ตองวายริ่งใหม่อย่างเดียวเลย เอาของ 200 ที่ทำขายกันมาใช้ไม่ได้ มั๊งครับ
เท่าที่เคยได้ยินมา ถ้าจะใช้ตองปลั๊กดำ
ปล. เคยได้ยินมานะ ไม่มีประสบการณ์กะปลั๊กเทา

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านครับทีให้คำตอบ ( ต่อเองเรียบร้อยแล้วครับ เอา ของ 200 มาก๊อป ใช้ได้ทุกอย่าง)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม