สอบถามเรื่องไมล์หน่อยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Jae Akkaradet

Register
เข้าร่วม
16 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยากเปลี่ยนไมล์อ่า แต่ไม่รู้จะใส่ไมลือะไรดี เอาแบบที่ใส่แล้วพอดีใช้ได้ปกติไม่มีปัญหา หรือว่าจะแปลงไมล์เดิมจะต้องทำยังไงบ้างครับ ช่วยแนะนำเรื่องไมล์หน่อย รถผมเป็นเครื่อง1เจโทโบ ปลั๊กหนา ขอราคาด้วยก็ดีน่ะครับ ขอบคุณค๊าป:biggrin:

ไมล์ j ไง 2500-3000 ตัดขานิด ค่าวายสายอีก 1000-1500 กำลังทำอยู๋

เครื่องเทอร์โบ 1j ก้อไมล์หน้ามืดอ่ะถูกต้องแล้วครับ แจ่ม..

ไม j หน้ามืดเหมือนของป๊าแจ่มสุด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม