ใครใส่หนวดกุ้งซิ่งแล้วมีเสียงบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31788
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31788

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครใส่หนวดกุ้งซิ่งบ้าง คือตั้งแต่ผมใส่ไป แล้วเวลาหมุนพวงมาลัยตอนรถจอดนิ่งมันจะมีเสียงเอี๊ยดๆๆ ตามจังหวะที่หมุนพวงมาลัย เคยไปตามช่างเค้าบอกใส่หนวดกุ้งซิ่งก็จะเป็นแบบนี้ทุกคัน ไม่ทราบว่าจิงไม มีใครใส่แล้วเป็นแบบนี้บ้างไมฮับ หรือถ้าไม่เป็นผมควรตรวจสอบอาไรดีครับ

เป็นทั้ง2ข้างเลยป่ะแชมป์.
แต่ของพี่มันดังที่หัวโช้คนะคิดว่างั้น เหมือนสปริงมันจะขยับไปถูกับอะไรซักอย่าง เชพาะข้างขวา......เกี่ยวกันไม๊วะ

เป็นทั้ง2ข้างเลยป่ะแชมป์.
แต่ของพี่มันดังที่หัวโช้คนะคิดว่างั้น เหมือนสปริงมันจะขยับไปถูกับอะไรซักอย่าง เชพาะข้างขวา......เกี่ยวกันไม๊วะ

เสียงมันดังมาจากข้างซ้ายอ่ะครับพี่ หรือมันเกิดจากสาเหตุเดียวกับพี่เบิ้ล งงกันใหญ่เลย555

เสาซีอาทิตหน้าแล้วนะพี่เสียตังแน่ๆๆแต่ไม่ไหวเลยอ่ะพี่ทำแล้วจะเข้าเนื้อตัวเองมากกว่า

ต้องถามก่อน เสียงมาจากไหน

1 แรค

2 หนวดกุ้ง

3 แถวโช๊ค

4 ยาง

ผมใส่มา 4 ปี 2 ชุดแล้ว

ไม่เคยมีเสียงแบบนี้นะ

ตั้งแต่ใส่มาก็ไม่เคยมีเสียงเลยครับ รวมถึงวิทยุและแตรด้วย..555 ล้อเล่น..
คิดว่าไม่เกี่ยวกับครับ เสียงดังอาจจะมาจากจุดอื่น เช่น แร๊คพวงมาลัยเพราะบอกว่าเวลาหมุนพวงมาลัยตอนรถจอดนิ่งมันจะมีเสียงเอี๊ยด ๆๆ ตามจังหวะที่หมุนพวงมาลัย หรืออาจจะเป็นเพียงแค่น้ำมันพาวเว่อร์หมดป๋องก็ดังเหมือนกันลองไล่ดูครับ...

อัดจาราบีริยังครับ

เจอปัญหาแล้วครับ สรุปไปทำช่วงล่างมาแล้วร้านทำไม่ได้อัดจารบีที่ลูกหมากให้ครับทนใช้มาหลายเดือนจนมันหลวมเลย 555 เสียตังอีกรอบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม