เฟืองท้าย a31 R32 R33 ขนาดเท่ากันป่ะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vampire258

Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เฟืองท้าย a31 R32 R33 ขนาดเท่ากันป่ะครับ

สลับกันได้เลยป่ะ

โดยที่แพเดิม

ใส่น่าจะได้เลยนะคร้าบบบแต่รูเพลาข้างมันจะไม่เหมือนกันมั้งถ้าจำไม่ผิด

เครื่อง24v ชนเกียร์12v m/t + เฟืองท้ายr32 เดิมๆ มันจะวิ่งได้ไม๊ครับ ยังไงก้อจะทำเอาไว้ใช้งาน....คิดไว้นานแล้ว

ได้มั้งท่าน ถ้าไม่เทอร์โบอ่ะนะ

เฟืองท้ายมีหลายขนาดครับมีทั้ง 3.9 4.1 4.3 เป็นต้น แล้วแต่จะเลือกใช้กับเครื่องชนิดไหนเกียร์อะไรตามความเหมาะสม และสภาพโดยรวมคล้ายกันแต่ไม่เหมือน เช่น รูยึดน๊อตเพลาข้างมีทั้งแบบ 5 รูแยก และแบบ 6 รูคู่ ฝาตูดฟืองท้ายเพื่อยึดกับแพก็ไม่เหมือนกันครับ..เพราะฉะนั้นถ้าเอามาใส่ไม่ตรงรุ่นก็ต้องแปลงเอาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม