กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ในที่สดก็เสร็จสมบูรณ์แล้วกันชนผม แอบเอามาอวดหน่อย

A31326

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
ในที่สดก็เสร็จสมบูรณ์แล้วกันชนผม (เอาภาพมาเพิ่มแล้ว)

เอารูปมาฝาก เดี๋ยวจะเอาไปจด...ก่อน

แบบว่าขอโม้หน่อยดีใจมาก
ทนทำอยู่ครึ่งปี จะได้หรือขาดทุนก็ไม่สนแล้ว อิอิอิ
ต้องขอบคุณคุณ champ ที่เป็นคนร่วมหัวจมท้าย
และพี่ๆที่สนใจด้วยนะครับ ผ่านมาเยอะจิงๆตัวนี้
เจองานแทรก แก้แล้วก็แก้อีก ทำบล๊อกก็ยากโคตร
ทุบแตกไปไม่รู้กี่ที ดีใจจบสักทีเดี๋ยวใส่แล้วจะมาโชว์อีกที
อิอิอิ

ปล.น้าหนุ่ม ของน้าอะดองเค็มแล้ว

ไฟล์แนบ

26.1 KB · อ่าน: 288

โอ๊วววววว ....

ชอบชายข้างล่างจัง...

ตัดต่อมาใส่tbo1ได่ไหมอ่ะชายข้างล่างอ่ะ

ใครไม่มีอินเตอร์แม่งคงโล่งๆ แต่สวยว่ะ อลังการงานสร้างกันไป

PROMODE มาแว๊ววววว

สวยครับโล่งดีรับลมได้ดีแน่ๆเลยครับ

สวยมากคับน้า..เอามาให้ป๋มใส่ Present ให้มะ..?!!!...... อิอิ..:biggrin:

upไปเลยสวยคับ ต่างจังหวัดจองลด 50% ป่าวคับ

สวยมากเลยคับ พอบอกราคาได้เมั้ยคับพี่:biggrin:

เสดจนได้ นะ...สวยงามคับ

งาม......................

งาม......................

เตรียมตัว ตะลุยจักรวาลกันเลย55
สวยแปลกตาดี จับใส่รถถ่ายรูปมาให้ดูมุมหน้าตรง มุมด้านข้างด้วยดิ น่าสนว่ะ

สวยครับผสมผสานกันได้อย่างลงตัว ว่าแต่ว่า จะเรียกมันว่าอะไรครับ

เจ๋งดีคับ............

แจ่ม อินเตอร์ ออยล์ วางได้เต็มหน้าพอดีเลย

ปล. มะไหร่แผ่นบังลมหม้อน้ำจะมีเวอร์ชั่น 2 สักทีอ่ะ อยากได้ที่ ซ้ายขวามันยาวออกไปปิดรุข้างไฟหน้าอีกหน่อยอ่ะ ข้างละ 2 นิ้วได้มั๊ง

ขอบคุณสำหรับท่านๆทั้งหลายมากๆครับ
แอบเอารูปตอนใส่แล้วมาเพิ่มให้ดู ส่วนราคากำลัง
เคาะๆกัน เอาเป็นว่าหน้าอย่างเดียวราคาคงไม่ไปถึง
4000 นะครับ ส่วนชื่อก็คงเรียกว่า
"palabola promode"

ตอนนี้ผมจับเข้าชุดกับ origin มีกาบ L&R + bumper หลัง นะครับ
ก็เข้ากันดีครับมุมแบะและหน้ากว้างได้กันหมด ส่วนความสูงเท่ายูราส
แต่ไม่เตี้ยเท่า origin แล้วส่วนหน้าผมก็ทำให้เชิดขึ้นนิดเพื่อสะดวก
ในการขับขี่ด้วย ลองดูเอาละกันครับ แต่ผมถ่ายด้วยมือถือ ภาพอาจดู
เบี้ยวๆและ หลอกตาไปบ้างนะครับ เดี๋ยววันไหนตาหนุ่มมามีกล้องถ่ายจะๆ
จะถ่ายอีกที

ปล ขอขอบคุณพี่น้องมานะที่นี้อีกรอบด้วยนะครับ อิอิอิ
และน้าหนุ่มดอนสำหรับ origin ส่วนต่างจังหวัดไม่รู้จะส่งไงอะคับ
มันอันบี๊มเลย

ไฟล์แนบ

24.4 KB · อ่าน: 128
    18.8 KB · อ่าน: 125
    19.5 KB · อ่าน: 126
    20.5 KB · อ่าน: 129
    20.4 KB · อ่าน: 127
    23.1 KB · อ่าน: 133
    23.1 KB · อ่าน: 132
    21.1 KB · อ่าน: 139
    96.1 KB · อ่าน: 129
    19.2 KB · อ่าน: 133
ว๊าวววว....

อีกทางเลือกสำหรับชาวเซฟไทย
กรี๊ด ๆ ๆ

ก็......สวยดีนะเนี่ย up ไป....อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน