กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่องกรองHKSลูกเล็ก150มิล กับเครื่อง1j-gteครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ A31636
  • วันที่เริ่มต้น

A31636

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
คะแนนการตอบรับ
0
คะแนน
0
พอดีว่าที่รถผมใส่ลูกใหญ่200มิลไม่ได้อ่ะครับมันติดกับกล่องฟิว
ถ้าใส่ลูกเล็ก150มิล(ของพวกRB26ที่เค้าใช้กัน2ลูก) ที่เหลือพอดีเลยครับ

เลยอยากถามว่า ถ้าผมใช้ลูกเล็กอากาศจะพอไม๊ครับ
โดยส่วนตัวผม ผมว่าน่าจะพอนะเพราะว่าปากของท่อมัน3นิ้วเหมือนกัน ต่างกันแค่ฐานกรอง
แต่ก็ยังไม่มั่นใจครับ คนขายก็บอกว่าไม่พอ
เลยอยากถามพี่ๆก่อนว่ามันใช้กันได้ไม๊ครับ
ไม่อยากย้ายกล่องฟิวให้ยุ่งยากหน่ะครับ
ขอบคุณมากครับ

ก็ทำท่อยาวออกมาหน่อยก็ไม่ติดกล่องฟิวแล้วมั้งครับ....เพราะรถเพื่อนผมก็ใส่อยู่ ทำท่อยื่นมาตรงที่โล่ง ๆ อะครับ ไม่ติดอะครับ

ที่ข้างหน้าก็ไม่เหลือแล้วครับ แต่จำไม่ได้ว่าติดอะไร
รถผมวางเจห้องเครื่องรกมากๆ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ลงทะเบียน
บน