กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัวa31630 กระเทยภูเก็ต....

A31450

Administrator
Staff Member
Administrator
Registered
คะแนนการตอบรับ
1
แต้มสะสม
38
มื่อวานโดนตำรวจจับ..เสียค่าปรับไป500..ตำรวจไทยเงินน้อย..เลยมาสอยจากค่าปรับ..(แม่งบอกกรูฝ่าไฟแดง) says:
ที่รวมกลุ่ม เพราะต้องการ ชายเยอะ ๆ มานี้เอง
เมื่อวานโดนตำรวจจับ..เสียค่าปรับไป500..ตำรวจไทยเงินน้อย..เลยมาสอยจากค่าปรับ..(แม่งบอกกรูฝ่าไฟแดง) says:
ชัวร์เลยถูก ๆ แล้วเม
-`´- A31450 -`´- :::นู๋เป็นคนมีสีสัน says:
อือๆ
[Nt]DRAGGER*A31630[cefiro-thailand] says:
ถูก
[Nt]DRAGGER*A31630[cefiro-thailand] says:
เข้าใจ ถูกแร้ะ

เฮ้อออ สมัยนี้นี่น่ากัวจิงๆ บรึ๋ยยยย :go:

ปล. ขำๆนะพี่ตั้ม ถือเปนการรับน้อง...

ถูก
เข้าใจ ถูกแร้ะ

เฮ้อออ สมัยนี้นี่น่ากัวจิงๆ บรึ๋ยยยย :go:

ปล. ขำๆนะพี่ตั้ม ถือเปนการรับน้อง...

555...ยืนยันครับว่านี้เรื่องจิง..มันยอมรับเห็น ๆ เลย
มันบอกว่า น้ากานต์ (A31629) เสดแน่ เห็นเป็นเด็กภูเก็ตเหมือนกันทั้งเกาะ มีอยู่ 2 คนเลยมาเปิดกระทู้
รับสมาชิกผู้ชายภูเก็ตเพิ่ม ระวังตรูดดดด......ใว้นะพี่น้อง...

:biggrin: :brick: :rolleyes: :eeek: :mad:

แม่งโดนล่อซื้อกันอีกแระ
รับน้อง สยองขวัญเจง ๆ
555++

:biggrin: ได้พวกแล้วเหวยเฮ่อๆๆ
แม่งโดนล่อซื้อกันอีกแระ
รับน้อง สยองขวัญเจง ๆ
555++

อย่าบอกน่ะ ว่าทำงาน อยู่แถวป่าตอง ....:wink: :wink:

เฮ้อ.......ตั้มพี่พยายามปิดบังเรื่องนี้ให้ตั้มแล้วนะ เสียใจด้วยนะ พี่เตือนเราแล้ว ว่ามันเหม็นก็เหม็น ที่แรกก็ต้องเครียร์กะเมีย เพราะเมียรู้ความจริง คราวนี้เครียร์กะเพื่อนๆใน นี้เองแล้วกันนะ ยังไงถ้าอยากกลับใจยังทันนะพี่ว่าเมียน้องคงจะให้อภัยนะ โชคดีนะ

น้องเสื้อเหลืองที่นั่งหันหลังทำตรูดห้อย...กะอ้ายเสื้อดำนั่งทำหน้าเป็นหนูหริ่งอยู่ข้างบน..ไม่เคยพลาดเลยนะ..สำหรับกระทู้สีม่วงๆ
เกย์ตัวจริงเค้ามาแว๊วววว........

มันออกมาหึงหวงกันแล้วโว๊ยไอ้3ผัวเมียเนี่ย

กระเทยภูเก็ตไข่เค็มนะน้า
มันออกมาหึงหวงกันแล้วโว๊ยไอ้3ผัวเมียเนี่ย

เออ.... ผมว่าเรามารวมกลุ่มกันกระทืบได้เด็กหน้าแก่กันดีมั๊ยคับ

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:​

เออ.... ผมว่าเรามารวมกลุ่มกันกระทืบได้เด็กหน้าแก่กันดีมั๊ยคับ

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:​
ใครครับ แก่หน้าเด็ก:sexy_girl: หรือ เด็กหน้าแก่ :wink: หรือกระเทยหน้าเด็ก หรือเด็กหน้ากระเทย หรือกระเทยหน้าแก่ หรือแก่หน้ากระเทย งง

ใครครับ แก่หน้าเด็ก:sexy_girl: หรือ เด็กหน้าแก่ :wink: หรือกระเทยหน้าเด็ก หรือเด็กหน้ากระเทย หรือกระเทยหน้าแก่ หรือแก่หน้ากระเทย งง

ไอ้เชี่ยเมย์ไงแสรดดด

เกย์เดือด......

ไม่น่าเลยๆๆพี่ตั้ม:cry:
ว่าแต่ว่าเป็นมานานยังอ่ะไม่อยากกินถั่วดำครับ:dribble:

ฮั่นแน่ เห็นสมาชิกชาวเกย์เริ่มเยอะ
หน่อยไม่ได้ ชวนรวมกลุ่มเชียวนะเจ๊
สมกะเป็นประธานชมรมชาวเกย์จิงๆ

ฮั่นแน่ เห็นสมาชิกชาวเกย์เริ่มเยอะ
หน่อยไม่ได้ ชวนรวมกลุ่มเชียวนะเจ๊
สมกะเป็นประธานชมรมชาวเกย์จิงๆ

ประธานนั้นอ่ะเมิงแล้ว หัวหน้ากระเทยเป็ด

ประธานนั้นอ่ะเมิงแล้ว หัวหน้ากระเทยเป็ด

ยังจะมีหน้าแถได้อีก...แรดจิงๆ

แล้วนี่เจ้าตัวมันหายตัวไปไหนอะ นายตั้มอะ

กรุว่าแร้ะ ว่าวันนี้ต้องมาถึง เมื่อคืนนี้ผิดพลาด อย่างมาก
ไม่น่าเลยโดนล่อซื้อจนได้
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ทีหลังก็เปิดไฟดิจะได้แทงไม่ผิดรู5555(เหม็นแทนวะ)
กรุว่าแร้ะ ว่าวันนี้ต้องมาถึง เมื่อคืนนี้ผิดพลาด อย่างมาก
ไม่น่าเลยโดนล่อซื้อจนได้
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน