กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อัตชีวะประวัติของ A31324

A31062

IMS/Almond
Administrator
Registered
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
คะแนนการตอบรับ
0
คะแนน
16
sw-cp.com
ในจำนวนของอัตราชายไทยในจำนวน 100 คน อย่างน้อยจะต้องมีคนที่เป็นกระเทยเต็มตัวทั้งกายและใจ อย่างน้อย 10% ซึ่ง ถ้าเทียบกับจำนวนผู้ชายในห้องผมแล้วแน่นอนว่าจากอัตราส่วนนั้นจะต้องมีสิ่งมีชีวิตที่เรียกว่ากระเทยอยู่ 1 ตัว เอ้ย 1 คนอย่างแน่นอน และกระเทยคนนั้นก็ไม่ใช่ใครที่ไหน ก็คือ น้องแนน หรือ อีแนน ของเรานั่นเอง
<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p]
ก่อนอื่นผมก็ต้องขอเกริ่นประวัติของอีแนนให้ได้ทราบกันก่อนเพื่อเป็นการเรียกน้ำย่อย อีแนน บ้านอยู่อำเภอที่มีถนนที่มีต้นยางปลูกอยู่ข้างทางมากที่สุดในจังหวัดเชียงใหม่ หลังจากจบการศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย น้องแนนก็ตัดสินใจสอบเข้าเรียนต่อในสถาบันราชภัฎเชียงใหม่ ในวันแรกของการรับน้องนั่นก็เป็นเหตุการณ์ที่ทำให้ตัวผมและเพื่อนๆทุกคนได้รู้จักกับ

เป็นประวัติ ของแนน ที่น่าสนใจจริง...:biggrin:

:eeek: โอ๊ววววว....นี่เจ้าตัวมันมาอ่านรึยังวะเนี่ย
งานนี้ก็หวังว่า มันคงจะได้ขึ้นโต๊ะ เร้วๆนี้อย่างแน่นอน
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin:

มาแย่งผมเล่นได้ไง เนี่ย 5555555

ถึงว่าช่วงที่เวปปิดไปนายตั้มณ.ภูเก็ตบ่นถึงแต่นู๋แนน อืม......เอาจิงเหรอตั้ม:biggrin:

นี่แหละ อีแนน เอ๊ะ.! เห็นแว๊ปๆ ว่ามีอีก๊อปด้วยนะ..
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆ

ตอนนี้เจ้าตัว(เจ๊แนน)ขอเวลาเก็บตัว
รวบรวมข้อมูลซัก2-3วัน แล้วจะเปิด
แถลงข่าว ตอนนี้เจ๊แกยังให้ปากคำอะไร
ไม่ได้ เดี๋ยวมีผลกระทบต่อรูปคดี

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ชีวิตจริงของเจ๊แนนรึเนี่ย 55555

เฮ้ออออ....

ไปทางไหนก็มีแต่กระเทย...

ไม่ปลื้มๆๆ

เค้าพยายามเบี่ยงแบนประเด็นด้วยกระทู้อื่น

โถ่เจ๊แนนศรี

โถ่เรื่องจริง จากผู้รู้จริง
(( เอะ ขัดหำประโยชน์กันหรือป่าว )) ( หรืออีกนัยก็คือ ทะเลาะกันเรื่องผู้ชาย 555 )

เค้าพยายามเบี่ยงแบนประเด็นด้วยกระทู้อื่น

โถ่เจ๊แนนศรี

จะร่วมวงซัดตูดด้วยกันว่างั้น เจ๊แม็กกระเทยเหงือกดำ

555

จะร่วมวงซัดตูดด้วยกันว่างั้น เจ๊แม็กกระเทยเหงือกดำ

555
นั่น...มีชวนคนอื่นซัดตูดด้วยความจริงปรากฏแล้ว เจ๊อแนนดาก เสี้ยนขึ้นมาทันทีเลยนะสงสัยเก็บกดมานาน ก๊ากกกกก

นั่น...มีชวนคนอื่นซัดตูดด้วยความจริงปรากฏแล้ว เจ๊อแนนดาก เสี้ยนขึ้นมาทันทีเลยนะสงสัยเก็บกดมานาน ก๊ากกกกก

เราอ่านประวัติ เจ๊อแนนดาก แล้ว ให้ อภัยและเข้าใจแกเถอะ

กร๊ากกก

อยู่ในเว็บนี่มีปากเสียง
ตัวจิงเงี๊ยบ..เงียบ

อยู่ในเว็บนี่มีปากเสียง
ตัวจิงเงี๊ยบ..เงียบ

เหมือนไอ้ทิด สมัยก่อนมั้ยละ ไปสายธารนั่งแดกเหล้าเงียบกริบ.....

...ประวัติน่าสนจัยดีจัง...
:confused: :confused: :confused: :confused:

5 5 5 เห็นเจ๊แก่คงเริ่มอยากร่วมวงกะพวกเมิงด้วยไง อย่างว่าแหละ พวกๆเด่วกัน