กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากตัดเบาะคร๊าบ

pom719

Registered
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
1
อยากตัดเบาะครับพอดีเป็นคนตัวใหญ่ครับ อยากได้ทรง recaro แต่ส่วนที่นั่งเป็นแบบธรรมดา ครับ ไม่ทราบพอจะรู้ร้านและราคามั้ยครับเอาเป็นคู่เลยครับ ขอบคุณ เพื่อเป็นการตัดสินใจครับ:dribble:

แนะนำทีคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ

คนตัวใหญ่ใจเดียวกัน
555++

ปล. เค๊าเรียกว่าปาดเบาะคั๊บ เรียกตัดเบาะซะตกใจ
555++

น่าจะหมายความว่า
สร้างเบาะใหม่ขึ้นมาทั้งตัว
วัดขนาดตามไซส์คนสั่ง
เหมือนตัดกางเกงมั๊ง
เลยเรียกว่า "ตัดเบาะ"
ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าเนี๊ยะ อิอิ:biggrin:
ถูกต้องนะคร๊าบ น้า......:spiderman:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน