หา cef เดิมๆ ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311039
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น
  • แท็ก แท็ก
    นก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311039

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหา cefiro ขอbody เดิมๆ บางๆ ไม่มีชน สีเงาไม่เงาไม่สนครับ

แก้ไขล่าสุด:

ตามหา cefiro ขอbody เดิมๆ บางๆ ไม่มีชน สีเงาไม่เงาไม่สนครับ
มีครับสภาพสวยมาก เป็น 12v auto โฉม 24v ตัวแรก ภายในชามัว ไฟท้ยดำ กันชนหน้ายิ้มยางว หลังคาผุ ขอขาย 180000 ( สภาพตัวถังสวยมาก) ถ้าสนใจเดี๋ยวลงรูปให้ดูครับ :coolly-0037:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม