กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สายพานขาด

TONE8717

Registered
เข้าร่วม
31 ต.ค. 2008
คะแนนการตอบรับ
0
คะแนน
1
คือจะรบกวนถามว่าเครื่อง 12 V สายพานไทม์มิ่งขาดแล้ววาล์วจะพังไหมครับ รุ่นนี้วาล์วหลบหรือป่าวครับ........คือตอนนี้ขาดไปแล้ว จะได้ไม่ต้องรื้ออ่ะครับ.......

คือจะรบกวนถามว่าเครื่อง 12 V สายพานไทม์มิ่งขาดแล้ววาล์วจะพังไหมครับ รุ่นนี้วาล์วหลบหรือป่าวครับ........คือตอนนี้ขาดไปแล้ว จะได้ไม่ต้องรื้ออ่ะครับ.......
หัวลูกสูบไม่หลบวาล์ว โอกาสวาล์วคดสูงมากๆครับ:coolly-0033:

เอาใจช่วย เพี้ยงๆๆๆๆ อย่าคดๆ

อาการหนักแน่ๆ แบบนี้ สู้ๆครับ

ขาดมา 2 รอบแล้วผม
555++

ซื้อท่อนบนมาใส่ครับ เครื่องยกลงถูก ๆ มีถมเถไป
แต่ถ้าอยากมันส์ ก้อลงเครื่องใหม่โลดดดด

ขอบคุณทุกแรงใจและคำแนะนำครับ..........(งานเข้าอิกแย้ว):coolly-0033: