กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้วันเกิดน้าปุ๊ A31417...นี้ช่ายไม่อะ...

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
1
แต้มสะสม
0
www.domeesit.com
วันนี้วันเกิดน้าปุ๊ A31417...ใช่หรือป่าวคับ...

วันนี้วันเกิดน้าปุ๊ A31417 ช่ายไหมครับ...
ถ้าไม่ใช่ขออภัยมา ณ. ที่นี้
แต่ถ้าใช่ ก็ขอให้น้าปุ๊ ร่ำ ๆ รวย ๆ รถสวย ๆ
มีความสุขเยอะ ๆ ในชีวิต และหน้าที่การงานตลอดไปนะคับ.....น้าปุ๊...แห่งกลุ่มบางแสน
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.น้า ๆ แล้วเพลงที่ขออะ ได้ไหมอะ55++

ร่ำรวย ใหญ่ยาวคับ......

ความจริงก็คือความจิงคับน้า
แก่ไปอีกปี 555

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคับผม

สุขสันต์ ครับ น้า

แฮปปี้เบิร์ดเดย์กั้บ..

มีสุข มีสุขครับน้า:redface:

ขอให้แก่ข้นอีกปี ใหญ่ยาว ยืนยงครับน้า

5555

สุขมากๆ นะ น้า

สุขกระสันนะน้า ว่างๆมาเลี้ยงเหล้าด้วยนะ วันเกิดอ่ะ55555

เฮงๆครับน้า

Hbd คร้าบบบบ

Re: วันนี้วันเกิดน้าปุ๊ A31417...ใช่หรือป่าวคับ...

วันนี้วันเกิดน้าปุ๊ A31417 ช่ายไหมครับ...
ถ้าไม่ใช่ขออภัยมา ณ. ที่นี้
แต่ถ้าใช่ ก็ขอให้น้าปุ๊ ร่ำ ๆ รวย ๆ รถสวย ๆ
มีความสุขเยอะ ๆ ในชีวิต และหน้าที่การงานตลอดไปนะคับ.....น้าปุ๊...แห่งกลุ่มบางแสน
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.น้า ๆ แล้วเพลงที่ขออะ ได้ไหมอะ55++

ส่งไป ให้ ตั้งนาน แล้ว นะ โดว ไม่ได้ รับ เหรอ .....................เด่ว ส่งให้ใหม่ ขอ เมล์ ด้วย ละกัน

ขอบคุณ ทุกท่าน ที่ อวยพรด้วยครับ ............. คงไม่ได้ ไปฉลองใหน
นั่ง กินข้าว กับเมียที่ บ้าน แหละ 55 โดน กัก บริเวณ ..........ครับ ช่วงนี้
+ งานยุ่งด้วย .......

มีความสุขครับน้าปุ๊ สมโดนกักบริเวณ ชอบนอกลู่นอกทางล่ะสิท่า

HBD ครับ น้าปุ๊ ขอให้รำรวยๆ รถแรงๆ ครับ:biggrin:

Re: วันนี้วันเกิดน้าปุ๊ A31417...ใช่หรือป่าวคับ...

ส่งไป ให้ ตั้งนาน แล้ว นะ โดว ไม่ได้ รับ เหรอ .....................เด่ว ส่งให้ใหม่ ขอ เมล์ ด้วย ละกัน

ส่งมานานแล้วเหรอน้า...
ทำไมผมไม่เจอ...หรืออาจเกิดข้อผิดพลาดที่ผมก็เป็นได้
งั้นรบกวนน้าปุ๊อีกทีนะคับ...ขอบคุณมากคับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

[email protected]

ขอให้ประสบความสำเร็จ

และ

เสร็จพร้อมกันนะน้า ..........................

รักนะ...... น้าปุ๊ จุ๊บๆ :biggrin:

แฮป....ปี้ๆๆๆๆๆมากๆนะคับ ขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้งานน้อยๆได้เงินเยอะๆจะได้มีเวลามาเฮอากันบ่อยๆ
สุขสันต์วันเกิดคับน้าปุ๊

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
Hbd คร้าบบบบ
<!-- / message --><!-- sig -->

สวัสดีวันเกิดคับพี่ กี่ปีแล้วละปู่ปุ้

แก่วะ ยี้.....

ขอให้สุขล้น เหลือเฟือครับน้า

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน