กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนพี่น้องหน่อยคราบบบ

• ผู้เริ่มกระทู้ A31621
  • วันที่เริ่มต้น

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
คะแนนการตอบรับ
0
คะแนน
0
:redface: ใครพอจะรู้บ้างครับว่าค่าน้ำมันไปกลับสุวรรณภูมิ-นนทบุรีต่อเดือนเนี่ย3-4000จะอยู่ป่าวครับ(โตต้า วีออส)นะครับ หรือรถไรก็ได้ครับเดิมๆ ที่ไม่ใช่รถแต่งหรือกระบะขอบคุณครับ:redface:

นนท์ ช่วงใหนอะครับ แต่ผมว่า น่าจะประมาณ 5000 อะ

นนท์ ช่วงใหนอะครับ แต่ผมว่า น่าจะประมาณ 5000 อะ
:redface: ไม่เกินซ.เรวดีครับแถวๆร้านพี่สมพรเก่าครับผมขอบคุณครับ:redface:

โดยส่วนตัวผมว่าน่าจะอยู่น่ะ

ได้นะ แต่ค่าทางด่วนนี่ น่ะซิ น่าเป็นห่วง

ผมจากสะพานควายไปกลับครั้งละ 400 กว่าๆ แบบว่า 6 โลลิตร

วิ่งเข้าไปทางฉลองกรุงประมาณ 5โล เที่ยบกับของคุณ ระยะทางน่าจะพอกัน
วีออสวิ่งประมาณ 12 ลิตรได้ไหมนะ ก็หายไป 200 บาทคูณ 20 วัน(ไม่นับหยุดเสาร์ทิตย์)
เท่ากับเดือนละ 4000 แต่ผมบอกก่อนนะครับ อย่าลืมนับ lost รถติดด้วยครับของคุณน่า
จะสาหัสกว่าผมเยอะนะ

จากนนท์ติดกว่าจะไปถึงสนามบินนี่อ๊วกครับ ถ้าไม่อยากติดก็ต้องวิ่งขึ้นทางด่วนไม่งั้น
เจอนรกพระรามเก้าครับ แต่ขากลับถ้าลงผิดจะเจอค่าทางด่วยรวกันหมด 65 บาทไงเนี่ย
แต่ก็อีกถ้าขากลับถ้าลงด่วนที่ระยะ 40 บาท ก็จะลงมาเจอรถติดพอดี

ผมแก้ปัญหาด้วยการติดแก๊สคับ คุ้มเลยครับ อิอิอิ

ยิ่งเดินทางไกลยิ่งเสี่ยงสูง

แนะนำ ซีวิคตัวปัจจุบัน 1.8 ครับ ใช้อยู่

ประหยัดเหมือนที่ฮอนด้าเค้าโฆษณาจริงๆ เค้าโฆษณาว่า เครื่อง 1800 กินเท่าเครื่อง 1500

ผมใช้อยู่ ในเมืองรถติด กิน 10 โลลิตร วิ่งทางไกล 14 + + ไม่ได้ตั้งใจขับประหยัดขับเร็วมั่งช้ามั่ง

ออโต้ 5 สปีด วิ่งยาวๆ รอบต่ำมาก ไม่กินแน่นอน

:redface: ขอบคุณทุกความคิดเห็นนาคราบบ:redface: :redface: :redface:

กรูว่าเช่าหออยู่ชัวร์สุด
แต่ให้ดี อย่าให้เช่าหอสตรี ไม่งั้น เมิงเดือดร้อน
555++

กรูว่าเช่าหออยู่ชัวร์สุด
แต่ให้ดี อย่าให้เช่าหอสตรี ไม่งั้น เมิงเดือดร้อน
555++
:eeek: เดือดร้อนยังไงลืมไปแระหรือว่าเราก็มะใช่บุรุษเพศ555++:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ลงทะเบียน
บน