กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปัญหาอีกแล้ว(ผมคำถามเยาะพะเอินมือใหม่)

A31782

CEF-THON
Cefiro-Thailand Members
หาซื้อTein ha a31 คู่หน้าครับ ของเก่าพังแล้ว

หาซื้อครับ คราวก่อนซื้อกับใครน่าๆไปเอาของดันลืมถามชื่อรู้แต่ว่าอยู่ลาดพร้าว -*-
ซื้อโชคคู้หลังไปขับR30 มาส่งถึงที่เลยบริการดีจริงๆ

คราวนี่โคหน้าพังแล้วครับ หาtein ha A31 ใส่ครับ

สตัทปรับเกรียว+ปรับหนืด+หัวบอลจอย ครับผม

(ผมเลิกพิมภาษาแชกแล้วครับ)
เจ้าA31 รักจัง (รักชีวิตด้วย) :wink:

ปล. ขอบคุณล่วงหน้า :burn: :burn: :burn: :burn: :burn: :burn:

อะเอาแบบไปดูนะ ว่าของเราแบบไหน
ถ้าแบบแบนตลอดจนถึงปลายส่วนมากจาของญี่ปุ่น
ถ้าหัวปลายกลมมีปรับเกลียวจาเป็นของไต้หวันหรือไทยทำ
เค้าก็ไส่ไม่เห็นติดกันนะครับ แต่ผมไม่ได้ใส่ ฮะๆ:smile:
ปล.ขออภัยท่านเจ้าของรถถ้าไม่อนุญาติไห้ลงครับ...:cold:เพื่อความรู้ครับ

ไฟล์แนบ

51.4 KB · อ่าน: 206
    23.3 KB · อ่าน: 202
    20.4 KB · อ่าน: 209
    114.1 KB · อ่าน: 212
    51.7 KB · อ่าน: 200
ของผมแบบรูปที่3 แต่มันเยื้องเข้าใน หรือใส่กลับข้าง -*-ในรูปมันเยื้องออก ตอนนี่ติดกระปุกเบรคเลยแหละ

ผมอยากซื้อแบบรูปที่1กะรูปสุดท้ายมากมายครับ

ผมว่าใส่กลับด้านแน่เลย -*-

ขอโทษพี่ๆที่ถามเยาะนะครับมือใหม่จริงๆ เพราะเพิ่งทำรถมาไม่นานมาก

อื่มลองกลับข้างดูแต่มันจะใส่ได้หลอ

อื่มลองกลับข้างดูแต่มันจะใส่ได้หลอ

กลับด้านใส่ได้โอ๋ รถผมเนี่ย ใส่สลับกันบ่อยๆตามอารมณ์ช่างเลยอ่ะ 555

ปล.ถึงคุณน้องเจ้าของกระทู้ครับ เห็นคุณน้องมีคำถามมากมาย พวกพี่ก็ยินดีตอบครับ

แต่ช่วยพิมพ์ภาษาไทยให้เป็นภาษาไทยหน่อยได้ไม๊ครับ อ่านยาก ต้องแปลอีก ไม่ได้ดุหรือโหดอะไรนะ ใช้ภาษาอ่านง่าย มันก็น่าตอบ พี่เห็นเป็นแบบนี้ทุกกระทู้เลย เลิกซะเหอะนะ ไอภาษา แชท เนี่ย

ครับ แล้วสรุปกลับข้างได้ป่าวไม่รู้ เดียวผมลอง ก่อน

พึ่ง รมณ์เสีย มาจากที่ ทำงาน มาอ่าน กระทู้ ที่แมกซ์ตอบ ฮาเลย

แถมได้ความรู้อีก ................ เฮ้อ .......

-*- ซะงั้น อีกา มันทักว่า วันนี้อากาศร้อนจริงๆ

นอกเรื่อง โชคหน้าพี่ๆใส่ไลกัน ของผมgab มันวิ่งเจอลูกระนาดเจอหลุม มัน สี กับ ตัวถึงหน้าขวาอ่ะ ทำไงดี เปลี่ยนโชคใหม่ดีม่ะ

อัพๆๆๆๆๆๆ เปลี่ยนหัวข้อกระทู้ ได้ค้ำโชคแล้วโชคหน้าดันพัง -*-

นอกเรื่อง โชคหน้าพี่ๆใส่ไลกัน ของผมgab มันวิ่งเจอลูกระนาดเจอหลุม มัน สี กับ ตัวถึงหน้าขวาอ่ะ ทำไงดี เปลี่ยนโชคใหม่ดีม่ะ

อะไร สี ครับ ล้อ สี กับตัวถัง เหรอ แล้ว สี ด้านใน ด้านนอก หรือ พลาสติกซุ้มด้านบน

รถ ดหลดเตี้ย หรือ ล้อ หุบในล้น นอก บอกให้ละเอียด นิดนึง จะได้ตอบ ง่ายหน่อย

ทุกอย่างแก้ไขได้ คงไม่ต้องถึงกับเปลี่ยน โช๊ค หลอก

พลาสติกซุ้มด้านบน สีกับไอนี่แหละครับ

แก้ไงดีอ่ะ ล้อขอบ 17 ของlenso 10ก้าน 5รู กว้าง 8.5 นิ้ว

ล้อยังไม่เข้าไปใสซุ่มเลยแต่เกือบถ้าลงรูปได้จะไห้ดูแต่ดันลงไม่ได้

ใส่ยาง 215/50/17 (มีผลรึป่าวไม่รู้)

เวลาลงระนาด ลงหลุม ได้ยินเสียงเลย ขูดดัง แฟดๆๆๆ พลาสติกซุ้มด้านบน มีรอยเห็นได้ชัดจนจะขาด.

ปล. เรื่อค้ำโชคหาได้แล้วครับ หลบปั้มเบรค 2 ชั้นเจ้ากรรมได้แล้ว

ผมคิดว่าเรื่องยางไม่น่ามีปัญหาครับ...:verwirrt: มาลองดูใหม่ว่าโช๊คเสียจริงหรือป่าวก่อนหน้านี้มันติดใหม(ผมหมายถึงว่าเมือก่อนไม่ติดแต่ตอนนี้ติด)เป็นที่รถโหลดรึป่าวครับ สปริงสั้นไป (เดาเอานะครับพยายามนึกภาพอยู่)ลองปรับแต่งโช๊คดูรึยังครับ อัดน้ำมันดูใหม่ครับ อยากให้รู้ปัญหาแน่ชัดก่อนครับ ก่อนเปลี่ยนใหม่ครับ:biggrin: ไงรอผู้รู้อีกทีครับ:augenrollen:

ไปอัดมาแล้วครับ หายแล้ว (พวกเรามาหมดตูดกัน)

ไม่รู้เหมือนกันเรื่องนี้ มาอ่าน เฉยๆ:boss:

กำลัง จะมาบอกเลย ว่าโช๊คแตก หรือเปล่า แต่ซ่อมไปแล้ว นิ ก็ โอเค

55..... แต่โช๊ค ซ่อม มันก็จะมี อายุไม่นาน ผมใช้วิธี บิ๊วใหม่ด้วยการคว้านใส้ เอา .......

ปล. ที่ตาคนนี้ เค้าบอกว่า ไม่รู้เรื่อง อ่ะเพราะโช๊ค เค้าก็แตกเหมือนกัน 55 คงอาย
จำไม่ได้เรอะ ไป จันท์ กัน สี ฟิ๊ดๆๆๆๆๆๆๆ จนวุ้มแทบ ระเบิด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน