กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้ำ เข้า หลัง คา แล้ว

A31427

ก็แค่ NC30
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
.....................

เดี่ยวเอารูปมาให้ดู:cry:

คง ต้อง ทำ หลังคาก่อน ลงเครื่อง แน่ เลย

หรือ ว่า จะเปลี่ยน สี ดี

ขาว มุก

เขียวใบตองอ่อน

ฟ้าใส

.....................

เดี่ยวเอารูปมาให้ดู:cry:

คง ต้อง ทำ หลังคาก่อน ลงเครื่อง แน่ เลย

หรือ ว่า จะเปลี่ยน สี ดี

ขาว มุก

เขียวใบตองอ่อน

ฟ้าใส

แต่ละสี...
อย่างยูต้องสีทอง ทอปซีเครท
เหมือนแหวน เอกธำมรงค์
ของรัก...ของ ข้า......

เขร้

..........................

ไม่ อยู่ ใน เสปก

หลังคาอ่ะรีบ ๆ ทำเลย
ฝนตกหนักขึ้นทุกวัน ๆ

แต่ละสี...
อย่างยูต้องสีทอง ทอปซีเครท
เหมือนแหวน เอกธำมรงค์
ของรัก...ของ ข้า......
ลักษณะจะเป็น กอลลั่ม หรือ สมีกอลน่ะ...:rolleyes: เท่าที่อ่านดู

รถมีปัญหาเยอะจังนะ เด๊ยวกินน้ำมัน เด๊ยวอะไรต่ออะไรเนีย ขายซื้อใหม่ดีกว่าไม กอลั่ม 555

จะติดแกส ย้ายเครื่องเสียง หลังคารั่ว ลงเครื่อง 555 เอามันทุกเรื่องเลย ...ทำทีเดียว

เซ็ง

ซื้อหวย ไม่ถูก
ว่าจะทำทุกอย่าง

ทำสี อุด หลังคา ก่อน

ลักษณะจะเป็น กอลลั่ม หรือ สมีกอลน่ะ...:rolleyes: เท่าที่อ่านดู

ครับ

แล้ว นี่ใครครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
:smile:

A31427 เค้ามีชื่อเปนทางการ ว่า"กอลั่ม"คับ ... ส่วนที่มาของชื่อนั้น ต้องรอรูปจากท่านอื่นคับ...

ปล. ขายเถอะพี่... ยุ่งยากเกิ๊น...
ปล.2 ไหนอ่ะรูป รอชมนานแล้วเนี้ย... :go:

ไอ้ เมย์

เอ็ง ทำ สี ทั้ง หมด เท่า ไร ว่ะ

อยู่ แถวใหน

ทำนานเปล่า

ไป ดู ด้วย ดิ

ไอ้ เมย์

เอ็ง ทำ สี ทั้ง หมด เท่า ไร ว่ะ

อยู่ แถวใหน

ทำนานเปล่า

ไป ดู ด้วย ดิ

โทรมาซิแล้วจะบอก 55555555 :go:

ไอ้ นี้

เอ็ง ทำสีไรว่ะ

เดี่ยวโทรไปหา

A31427 เค้ามีชื่อเปนทางการ ว่า"กอลั่ม"คับ ... ส่วนที่มาของชื่อนั้น ต้องรอรูปจากท่านอื่นคับ...

ปล. ขายเถอะพี่... ยุ่งยากเกิ๊น...
ปล.2 ไหนอ่ะรูป รอชมนานแล้วเนี้ย... :go:
รูปถ้าจำไม่ผิดจะอยู่ที่กระทู้บางแสนรอบแรกนะ
ไอแชมป์มีเก็บไว้มั๊ย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน