กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าไม่ใส่เบรคสกายไลน์??

A31479

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
a31 สามารถหาเบรคของยี่ห้อไหนมาใส่เพื่อรองรับเครื่อง 1J turbo ได้มั่งครับ

ปล.สนใจเบรคของ aristo เห็นว่าจานมันใหญ่ดี แต่ไม่แน่ใจว่าใส่แล้วต้องแปลงเยอะไหม

เซฟเทอร์โบ ก็อยู่คับ ผ้าเบรคดีๆ น้ำมันเบรคดีๆ

ไม่เอาสกาย ก็ เบมโบ่ ไง

สกายครับ ซัก 33 Gts ชัวร์ปู้ดดด

น้องอะลิสโต้ใส่ได้นะครับ แต่บอกไว้ก่อน
อย่าเผลอตกกะใจ เบรคแรงๆนะคับ
เพราะมันล๊อกแน่นอน คับท่าน
มันดูดเท้าดีจิงๆ หนึบโคตร

เคยได้มา คู่หน้าคู่ละประมาณ 10000
ผ้าหายากหน่อย ที่มีในไทยก็ยี่ห้อ
mintec ราคาก็ไม่แพงครับ ไม่ต้องถึง
ผ้าระดับ project M หรอกครับ
แค่เดิมๆเปลี่ยนผ้า+เจียร์จานนี้ก็เหลือแล้ว

อะอ่อ ลืมอีกนิดคับ ระวังเรื่องล้อนะครับ
ก้านไม่ยกสุดๆ + ขอบ 17up นี่ได้เสียเงินแน่คับ

:redface: BREMBOเลยครับท่านโหดสุดหยุดอยู่

ขอบคุณพี่ๆมากครับ เล็งเบรค aristo ไว้ เห็นว่าจานมันใหญ่ดี แต่ไม่รู้มันจะใส่กับล้อ euroline DH ขอบ 18" หน้า 8 หลัง 9 ได้ป่าวอ่ะดิคับ

ขอบคุณพี่ๆมากครับ เล็งเบรค aristo ไว้ เห็นว่าจานมันใหญ่ดี แต่ไม่รู้มันจะใส่กับล้อ euroline DH ขอบ 18" หน้า 8 หลัง 9 ได้ป่าวอ่ะดิคับ

ต้องลองดูคร้บ ถ้าร้านเค้าให้ลองดูก็จบ ถ้าใส่ได้ก็ซื้อครับ:biggrin:

หาปั้มของสกายมาเพียวๆคู่หน้า จับคู่กับจาน benz500 ประมาณ 300มม.++ ทำอเดปเตอร์เป็นจานซิ่ง 2 ชิ้น ใหญ่เต็ม โหด จานหนาปึ๊ก เห็นเค้าทำกันอยู่หลายคันแล้ว

:redface: ความรู้ใหม่ครับน่าสนใจ
หาปั้มของสกายมาเพียวๆคู่หน้า จับคู่กับจาน benz500 ประมาณ 300มม.++ ทำอเดปเตอร์เป็นจานซิ่ง 2 ชิ้น ใหญ่เต็ม โหด จานหนาปึ๊ก เห็นเค้าทำกันอยู่หลายคันแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน