กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต้องการฟรีปั๊ม rb20det คับ มันตายแย้ว เครื่องหื่งเชีย

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
ใครมีบอกหน่อยเน้อ ราคา สภาพ กะเบอร์โทรระสับจะเป็นพระคุณยิ่งคับ
ไม่ว่างไปเซ๊ยงกง เซ็ง....เห็นบอกว่าของใหม่ใช้ไม่ดีเท่าของเก่าน่ะคับ
รบกวนหน่อยนะคับ ใครมีแล้วไม่ใช้...

เอางี่ดีก่า ผมเคยใช้เครื่องRb20มานานนะครับ(เครื่องเดิมๆ 12V)

แต่ผมเคยทำงี่ ผมเจาะรูตรงฟรีปั้มเลย แล้วเอาน้ำยาใส่แล้วอุดด้วยอิตพอกซี่(อยู่ได้ไม่นาน)

อีกวิธีผมใส่ฟรีปั้มของ rb25 อ่ะ มันมีใบมากกว่ามั่งรู้สึก

ปล.พูดจากประสบการณ์แต่รอคนเก่งตอบ

ใครมีบอกหน่อยเน้อ ราคา สภาพ กะเบอร์โทรระสับจะเป็นพระคุณยิ่งคับ
ไม่ว่างไปเซ๊ยงกง เซ็ง....เห็นบอกว่าของใหม่ใช้ไม่ดีเท่าของเก่าน่ะคับ
รบกวนหน่อยนะคับ ใครมีแล้วไม่ใช้...

ตรู มี อีกแล้ว ว่ะ โอ ว่าง ก็มาเอาที่บ้าน เอาเพลาหลังมาให้ด้วย

ว่า แต่ เอาไปหลายอย่างแระ ............ ต้อง 1 เมา ซะมั้ง

เอาเหล้า มาแลกขวดนึง ละกัน กร๊ากกกกกกกกกกกกก

ตรู มี อีกแล้ว ว่ะ โอ ว่าง ก็มาเอาที่บ้าน เอาเพลาหลังมาให้ด้วย

ว่า แต่ เอาไปหลายอย่างแระ ............ ต้อง 1 เมา ซะมั้ง

เอาเหล้า มาแลกขวดนึง ละกัน กร๊ากกกกกกกกกกกกก
เซียงกงปุ๊..
555++

เซียงกงแหละ -*- ใบละเท่าไลไม่รู้ ซื้อนานละลืม เลิกใช้rb20ไปนานละ ตอนนี่ใส่j

เอาเป็นว่า ผมเป็นสปอนเซอร์ 1 ขวดละกันครับผม ....:sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน