กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จัดให้สาวกแมนยู ที่อดชิงแชมเปี้ยนลีกครับ...555++

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
1
แต้มสะสม
0
www.domeesit.com
จัดให้สาวกแมนยู ฯ ที่อดชิง...แชมเปี้ยนลีกครับ...555++

555....จัดให้ พี่น้องชาวแมนยูครับ..........
คำเตือน - เพลงนี้จัดทำเฉพาะกิจสำหรับสาวกผีแดงเท่านั้น มีเนื้อหากระแนะกระแหนอย่างรุนแรง
ใครที่คิดว่าเป็นเด็กผีที่อ่อนไหวทางอารมณ์ง่าย กรุณาอย่าสะเหร่อฟังเด็ดขาด ใครฟังแล้วอย่ามางอแงโวยวายทีหลัง ใครคิดจะฟังก็ต้องยอมรับให้ได้เช่นกัน
***แฟนผีอย่าฟังเกินวันละ 2 รอบ กร๊ากก.... :biggrin:
ลองฟังดูครับ มีเนื้อร้องข้างล่างด้วย......
มี 2 แบบเลือกฝังเลือกดูละกันคร๊าบบบบ...555++

1.เพลงอย่างเดียว โหลดได้ด้วย
http://www.soundclick.com/bands/songInfo.cfm?bandID=606384&songID=5305365

2.วีดีโอคลิบ มี 2 เวบเลยครับ...
ภาพไม่เหมือนกันนะ อันแรกฮาสุด ๆ
2.1 http://www.sangabuay.com/mafiarecord/

2.2 http://webboard.mthai.com/52/2007-05-13/321501.html

เพลง...ผีกาก้า...
สังกัด - มาเฟียเรคคอร์ด

ป๋าแพนด้า ป๋าแพนด้า ป๋าแพนด้า ป๋าๆแพนด้า

ป๋าแพนด้า เขาว่าเทพนัก ผมนี้ชักชักอยากจะเห็น
เขาว่าทีมป๋าเล่นเทพจริง โวจะยิงเหมือนนัดโรม่า
บอกไอ้หมูไอ้โด้ไอ้กิ๊กส์ จะยิงกระจายเหมือนนัดผ่านมา
สงสัยป๋าคงลืมไปว่า เขามีกาก้าอยู่อีกทั้งคน
( คิดว่านำอยู่ 3-2 แล้วจะเข้ารอบเนอะ )

หนูกาก้าเขามีเมียสวย แถมหล่อซะด้วยไม่เคยอวดตน
เขามาจากละตินเมกา ลีลาท่วงท่าเขาเทพเกินคน
กาก้าเขาว่าขนม กาก้าเขาว่าขนม จะยิงถล่มให้ผีกระจุย
( เทพเนอะ )

ซานซิโร่เขาว่าอาถรรพ์ ผีแดงมันไม่เคยเก็บชัย
ออกไปเยือนมิลานคราวใด กินแต่ไข่ซะจนพุงกาง
ไปแช่งผีกันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า มาเราพาไปดูยำผี
( ไปเอเธนส์ด้วยกันนะ มิลาน นะ )

แฟนทีมไหน ก็แช่งผี มันปากดี ต้องอัดให้ยับ
แฟนโรม่าพากันมามาก เพราะเขาอยาก อยากจะยำผี
เดอะค๊อปถาม ว่าสงสัย ถามว่าใครมายิงผี
0 ต่อ 3 เลขสวยดี คนยิงผีนี้เก่งจังเลย
ผีกาก้า ผีกาก้า ผีกาก้า ผีๆกาก้า
( เก่งเนาะ ยิงทีมเทพซะกระจาย สวยๆทุกเม็ดเลย )

แชมเปี้ยนลีกเขาว่าทำยาก ทีมกากๆเขาให้หลบไป
ทีมอ่อนๆอย่าคิดชิงชัย เขามอบให้ทีมเทพเข้าชิง
ไปเอเธนส์กันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า ทำไมหว่าไม่มีเด็กผี
( มันไปตกรถแถวไหนน้อ )

แฟนทีมไหน ก็แช่งผี มันปากดี ต้องอัดให้ยับ
แฟนโรม่าพากันมามาก เพราะเขาอยาก อยากจะยำผี
เดอะค๊อปถาม ว่าสงสัย ถามว่าใครมายิงผี
จำชื่อเขาไว้ให้ดี คนยิงผีนี้เก่งจังเลย
ผีกาก้า ผีกาก้า ผีกาก้า ผีๆกาก้า
( กาก้าซัดซะ 3 เม็ด หรอยมั้ย หรอยมั้ย )

จัดให้.....แหมมันน่าเสียดายเนอะ ไม่ได้ชิงแชมเปี้ยนลีก..

:biggrin: :biggrin: :biggrin: อย่าคิดมากนะ แซวเล่น...หุ...หุ....

ปืนใหญ่จงเจริญญญญ... :biggrin:

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ผีกาก้า... ก๊ากกกกกกกก:smile:

แม่งเพลงแม่งฮาเอี้ยๆโคตรขำเลย ผีกาก้า โว๊ย จะมีสาวกผีมาฟังบ้างไม๊ เสียงคนร้องแม่งก็โคตรกวนเลยยิ่งหัวเราะตอนสุดท้าย โคตรฮา

เพลง โดน ใจ

ชอบ

จำชื่อเขาไว้ให้ดี คนยิงผีนี้เก่งจังเลย
( กาก้าซัดซะ 3 เม็ด หรอยมั้ย หรอยมั้ย )

555++... :biggrin:

มันคิดได้ไง ผีกา ก้า
กร๊ากกกกกกกกกกก

แฟนแมนยูไม่มีเลยรอะเอิ๊กๆหายไปไหนหมด

สาวกแมนยูผ่านมาเจอ คงมีร้อง อิอิ ฮา สาสสส
:biggrin:

โด ซันรูฟอ่ะ ซื้อไปใส่ได้มั๊ยยยย ได้ข่าวว่า เสา C มันสั้นหนิ..

หึหึ

ยังไงกันน้าโด
เราไม่บาดหมางกันนิหน่า
ทำไมทำกันแบบนี้

ยังไงกันน้าโด
เราไม่บาดหมางกันนิหน่า
ทำไมทำกันแบบนี้

555++ สาวกผีมาแล้ว 1 คน

A31324
โด ซันรูฟอ่ะ ซื้อไปใส่ได้มั๊ยยยย ได้ข่าวว่า เสา C มันสั้นหนิ..

หึหึ
วันนี้ 13:30
ใส่ได้โว๊ย จะดูไหม.... :frown:

เป็น ทีมที่ ได้ รับ ความนิยม อย่างสูง จริง ๆ

ทีม พื้นๆ ตกรอบ คงไม่มี ใครสนใจ กันขนาดนี้ 55++

เอ๊า เพลง แก้ เกี้ยว จาก ฝั่ง สาวก มาแว้ว ครับ อิอิ

ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์เขาว่าเงาวับ หงส์นี้ชักชักอยากจะเห็น
อยากสัมผัสถ้วยอันเป็นๆ อยากจะเห็น เห็นถ้วยพรีเมียร์
อยากจะรู้แมนยูได้มายังไง เก่งอย่างไรถึงได้เอามา
อยู่ยอดตารางพรีเมียร์ชิพ ไม่กินไข่เหมือนกับหงส์
(มันกินอะไรน๊อ)
ถ้วยพรีเมียร์เขาว่าสีสวย น่าจับเสียด้วยเพราะหงส์ไม่เคยแตะ
มันเป็นถ้วยและมีหู ไม่มีแขนมีขาเหมือนกันกับคน
ถ้วยพรีเมียร์ไม่มีขน เหมือนกับหงส์ นั่งขัดขนมาหลายปี
(สวยเนาะ)
*ถ้วยพรีเมียร์หาดูยาก ได้มาจากแชมป์อังกฤษที่ยิ่งใหญ่
เป็นของฝากมาจากแดนไกล เขามอบให้หงส์ไทยได้ชะเง้อดู
ไปดูถ้วยพรีเมียร์กันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า มาเรามามาไปดูถ้วย
(ไปดูด้วยกันนะ นะ)
เคยเห็นไหน นั่นไงถ้วย มันสวยดี ดูเงาวับ
คนมุงดู ดูกันมากๆ เพราะหงส์อยาก อยากได้ถ้วย
เด็กๆ ถามเพราะสงสัย ถามว่าใครดูแลถ้วย
มันสะอาดและสวยดี เจ้าของถ้วยนี้เก่งจังเลย
ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยๆ พรีเมียร์
(เก่งเนาะ มีแต่ทีมเก่งเท่านั้น ที่ได้ทุกทีมเลย)
(* ซ้ำ)
(นั่น เห็นไม๊ สะอ๊าด~ สะอาด เงาวับทุกใบเลย เฮ้อแล้วเมื่อไหร่หงส์จะได้ชูบ้าง…)

ฮาครับฮามากๆผมนี้โหลดมาใส่ในคอมหมดเลยครับทั้งภาพ mv mp3 3gp กะว่าจาเอาเปนเสียงเรียกเข้ามือถือหน่อย555

เป็น ทีมที่ ได้ รับ ความนิยม อย่างสูง จริง ๆ

ทีม พื้นๆ ตกรอบ คงไม่มี ใครสนใจ กันขนาดนี้ 55++

เอ๊า เพลง แก้ เกี้ยว จาก ฝั่ง สาวก มาแว้ว ครับ อิอิ

ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์เขาว่าเงาวับ หงส์นี้ชักชักอยากจะเห็น
อยากสัมผัสถ้วยอันเป็นๆ อยากจะเห็น เห็นถ้วยพรีเมียร์
อยากจะรู้แมนยูได้มายังไง เก่งอย่างไรถึงได้เอามา
อยู่ยอดตารางพรีเมียร์ชิพ ไม่กินไข่เหมือนกับหงส์
(มันกินอะไรน๊อ)
ถ้วยพรีเมียร์เขาว่าสีสวย น่าจับเสียด้วยเพราะหงส์ไม่เคยแตะ
มันเป็นถ้วยและมีหู ไม่มีแขนมีขาเหมือนกันกับคน
ถ้วยพรีเมียร์ไม่มีขน เหมือนกับหงส์ นั่งขัดขนมาหลายปี
(สวยเนาะ)
*ถ้วยพรีเมียร์หาดูยาก ได้มาจากแชมป์อังกฤษที่ยิ่งใหญ่
เป็นของฝากมาจากแดนไกล เขามอบให้หงส์ไทยได้ชะเง้อดู
ไปดูถ้วยพรีเมียร์กันดีไหม ถ้าจะไปก็รีบมา
เหมาเครื่องบินขี่ขึ้นฟ้า มาเรามามาไปดูถ้วย
(ไปดูด้วยกันนะ นะ)
เคยเห็นไหน นั่นไงถ้วย มันสวยดี ดูเงาวับ
คนมุงดู ดูกันมากๆ เพราะหงส์อยาก อยากได้ถ้วย
เด็กๆ ถามเพราะสงสัย ถามว่าใครดูแลถ้วย
มันสะอาดและสวยดี เจ้าของถ้วยนี้เก่งจังเลย
ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยพรีเมียร์ ถ้วยๆ พรีเมียร์
(เก่งเนาะ มีแต่ทีมเก่งเท่านั้น ที่ได้ทุกทีมเลย)
(* ซ้ำ)
(นั่น เห็นไม๊ สะอ๊าด~ สะอาด เงาวับทุกใบเลย เฮ้อแล้วเมื่อไหร่หงส์จะได้ชูบ้าง

เรื่องบอลไม่ยุ่ง มุ่งแต่เรียนคับ... คิคิ

ของเค้าดีจิงๆ...

แป๋ม ๆ
จะบอกไรให้ว่ามันได้เพลงนี้มาจากไหน

ต้องเป็น RELAX บอร์ดโป๊ใน RCWEB แหง ๆ
มันเข้าไปทำไรหว่า
555++

ผีเจ๊ทโด้ by เจ้าชายคามิน redarmyfc.com

โหลดที่นี่เลย : http://www.megaupload.th.la/?d=DC5CCBC85

ผีเจ๊ทโด้ ผีเจ๊ทโด้ ผีเจ๊ทโด้ ผีๆเจ๊ทโด้..

ผีเจ๊ทโด้ ลากเลื้อยไม่พัก แฟนบอลชัก ชักอยากจะเห็น
อยากจะขอ เบอร์พร้อมลายเซ็นต์ อยากจะเห็น เห็นผีเจ๊ทโด้
อยากจะรู้ มันอยู่ยังไง มันกินอะไร ถึงได้โตมา
กินไวไว หมูสับมาม่า หรือไข่เยี่ยวม้า เหมือนกับเด็กหงษ์
(มันกินอะไรน้อ สับได้สับดีจริงๆ)

ผีเจ๊ทโด้ เขามีหุ่นสวย แถมหล่อเสียด้วย ไม่เคยอวดตน
ป๋าวางหมาก วางเกมมาดี หวังให้เจ้านี่ เป็นเทพเกินคน
เด็กหงษ์เขาว่าไม่สน เด็กหงษ์เขาว่าไม่สน
ไอ้ที่โดน 2 หน เขาเรียกอะไร
(ทำเป็นเก่งเนาะ โดนทั้งเหย้าทั้งเยือนเลย)

ถิ่นแอนฟิลด์ เขามีมนต์ขลัง รอสังสรรค์ เฮฮายกใหญ่
มีอีกา บินมาแต่ไกล เขามอบให้ เป็นสัตว์นำทีม
ไปแอนฟิลด์ กันดีไหม ถ้าจะไป ก็เตรียมฮา
เหมาสามล้อ ขี่ขึ้นฟ้า มาเรามา ไปดูยำหงษ์
(ไปดูด้วยกันน้อ)

เคยเห็นไหม เราเด็กผี หงษ์ปากดี ต้องอัดให้ยับ
พวกหัวเกรียน พากันมามาก เพราะเขาอยาก อยากจะแช่งผี
เจ๊ทโด้ถาม เพราะสงสัย ถามว่าใคร จะแช่งผี
มันหัวเกรียน น่าตบดี สับสองที โดนหลอกกระจุย
ผีเจ๊ทโด้ ผีเจ๊ทโด้ ผีเจ๊ทโด้ ผีๆเจ๊ทโด้
(เก่งเนาะ สับหลอกซะเอ๋อเหรอเลย)

ถิ่นเวมบลีย์ นั้นมีมนต์ขลัง รอสังสรรค์ เฮฮายกใหญ่
ทีมกากๆ เขาให้หลบไป เขามอบให้ ทีมเทพเข้าชิง
ไปเวมบลีย์ กันดีไหม ถ้าจะไป ก็รีบมา
เหมาเครื่องบิน ขี่ขึ้นฟ้า ทำไมหว่า ไม่มีเด็กหงษ์
(มันไปเหมาสามล้อแถวไหนน้ออ..)

เคยเห็นไหม เราเด็กผี หงษ์ปากดี ต้องอัดให้ยับ
พวกหัวเกรียน พากันมามาก เพราะเขาอยาก อยากจะแช่งผี
เจ๊ทโด้ถาม เพราะสงสัย ถามว่าใคร จะแช่งผี
มันหัวเกรียน น่าตบดี สับสองที โดนหลอกกระจุย
ผีเจ๊ทโด้ ผีเจ๊ทโด้ ผีเจ๊ทโด้ ผีๆเจ๊ทโด้
(เก่งเนาะ สับหลอก ซะเอ๋อเหร๋อเลย)

เอาไป เปิดให้พวก หงส์ด้วยยิ่งดีคับ
55+ ฟังเพลง ผีกาก้า แล้วฮาดี เลย เอาเพลงนี้ มาให้ฟังกันบ้าง เห็นว่าเพิ่งทำเสร็จร้อนๆเลย
อาจไม่เนียนเท่าไหร่ แต่ก็ฮาใช้ได้คับ

เอาเป็นว่า

ขอขอบคุณ คุณชายคามิน จาก redarmyfc.com ด้วยนะคับ

ปล. ม่ะมีรูปแต่อยากให้ฟังเพลง เอิ้กๆ ฮาดี

เอา มา แบ่ง กัน โหลด มั่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน