กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอแสดงความเสียใจต่อหงษ์ปีกหักกับถ้วยแชมเปี้ยนลีก.. .

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
ยังไงครับพี่น้องโดนมิลานกดไป 2:1
แฟนหงษ์ไปไหนกันหมดครับมารายงานตัวด่วน555+

เจอผี อินซากี้ เหมา 2 เม็ด อร่อยไหม 5555555+++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.แต่รักปืนปืนใหญ่จงเจริญญญญญญญญ... :biggrin:

รู้จักกันม่ะ
อินซากี้อ่ะ
555++

ไม่มีอารายจาแซว ทำดีที่สุดแล้ว อ่ะนะ 555+

เศร้าใจ เจอราด์ร อดชูถ้วย

คุณเบนิแตช ทำดีแล้ว แต่ยังดีไม่พอสำหรับ"แชมป์เปี้ยนลีก"

แต่ถึงอย่างไรก็ยังรัก หงส์แดง หงส์แดง หงส์แดง เหมือน

เคย ครับ :sweat:

หายไปไหนกันหมดหงษ์แดง555
น้าตู่มาแค่คนเดียวเอง...ที่เหลือมารายงานตัวด่วน...ไหนบอก you/'/ll never walk alone....

รักปืนใหญ่จงเจริญญญ...

มีโอกาสมากมาย แต่ทำไม่ได้เอง..
ท้ายครึ่งแรกดันมาโดนลูกฟรีคิกแฉลบเปลี่ยนทางเข้าไปซะอีก
แพ้ดวงจิงๆ... แต่ก็ยอมรับกับตำแหน่งรองแชมป์คับ... :wink:

ฤดูกาลที่ว่างเปล่า(แปลว่าไม่มีเฮียไรเลย)

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :brick: :brick: :brick:

เป็นเรื่องปกติของหงส์ครับ แล้วเด๋วเจอราดก็ออกมาบอกว่า ปีหน้าเราจะคว้าแม่งทุกถ้วยเหมือนเดิม อิอิ

คุณทำดีที่สุดแล้ว แต่ยังดีไม่พอ สำหรับ เกมส์แชมป์เปี้ยนลีคข้ามคืน เชิญครับ

ไอ้จูซงิ ไอ้ยูงิ.นังป้ากอล์ฟงิ....
หายไปไหนหมด...
อาศัยเวปปิด หนีคดีเรอะ...หึๆๆ

ไม่ ได้ หนี

มัน ก็ ยัง ไล่ได้ลูก หนึ่ง อ่ะ

ดีกว่า ไอ้ พวก แพ้ 3 ลูก

ไม่ได้คืนด้วย

คนตั้งกระทู้แม่มไม่ดูทีมตัวเองเล๊ยถ้วยสักใบก็ไม่ได้ชิงยังจะมาแซว เอ่อถ้าพวกแมนยูแซวยังสมศักดิ์ศรีหน่อย แต่นี่อะไรก็ไม่ได้ชิงกะเค้ายังมาแซวอีก หึหึ ปืนฝืดๆกลับไปขัดซะ ไอ้ อองรีแม่งก็แกล้งเจ็บเพราะอยากย้ายไปอยู่กะทีมที่มีอนาคตกว่านี้หรอกมั๊ง เอิ๊กๆ ตื่นมาดุตอน1-0พอ2-0ปิดทีวีนอนแล้ว ไม่ลุ้นขี้เกียจ เอิ๊กๆๆ

คนตั้งกระทู้แม่มไม่ดูทีมตัวเองเล๊ยถ้วยสักใบก็ไม่ได้ชิงยังจะมาแซว เอ่อถ้าพวกแมนยูแซวยังสมศักดิ์ศรีหน่อย แต่นี่อะไรก็ไม่ได้ชิงกะเค้ายังมาแซวอีก หึหึ ปืนฝืดๆกลับไปขัดซะ ไอ้ อองรีแม่งก็แกล้งเจ็บเพราะอยากย้ายไปอยู่กะทีมที่มีอนาคตกว่านี้หรอกมั๊ง เอิ๊กๆ ตื่นมาดุตอน1-0พอ2-0ปิดทีวีนอนแล้ว ไม่ลุ้นขี้เกียจ เอิ๊กๆๆ

อาไร....ถึงไม่ได้ไรเลยสักถ้วย...
แต่ก็ไม่ได้มาแพ้นัดชิงให้เจ็บใจเหมือนทีมใครบางคนนะ...555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปืนใหญ่จงเจริญญญญญ..555++

5555

ไม่ ได้ เข้าไปใกล้ เลย

ยังมีคุย ได้ น่า คุณพี่ช่างกล้อง

ยังไงก็ลิเวอร์พรุนแพ้อะพี่:rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน