Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กำลัง จะ หา เครื่อง ลง ครับ

A31427

ก็แค่ NC30
Cefiro-Thailand Members
ตั้ง แต่ เดินทาง ไป กลับ บุรีรัมย์ มา :confused:
รู้ สึก ว่า จะ แย่ แล้ว ไปกลับ ใช้เงิน ประมาณ 3000 :cry:
วิ่งในกรุงเทพ วัน ละ 400 :verrckt:

ตอนนี้ รถ จอดที่บ้านแล้วไม่มีตังเติมน้ำมัน

อย่ารู้ ราคาเครื่อง พร้อม ลง ครับ เอา แบบ ว่า ประหยัด แพงไม่ว่า จบด้วยครับ

ขอราคาโดย ประมาณ ครับ

1J GTE MT

1J GTE AU

20 DET MT

(ตัว ใหน ประ หยัด กว่า กัน ครับ เอา แบบ เดิม หมด นะ ครับ ใช้ ทำ งาน ครับ)

ขอบคุณ พี่ น้อง ทุกท่านครับ

:burn:

POWERED BY LPG ดิ ตู้ลำโพงนะเอาลงซะ หรือที่ว่า กินน้ำมันนะเพราะหนักตู้ลำโพง:biggrin:
แล้วกอรั่มไปบุรีรัมย์เปอร์ทะมัยอะ ไปหาแหวนเหรอ

20 โบ ออโต้ ติดแก๊สว่ะ
เครื่องถูก
ค่าวางถูก ไม่ต้องดัดแปลง
ไม่แดกซ์มาก ถ้าวายริ่งครบ ๆ

25 MT LPG วิ่ง70ก่าโลตกวันละ100ก่าๆ
เรื่องความแรง แดก20โบไอโจ๊ก71มาแล้ว3เกียร์

อ้าวว..เออลืมตั้งคำถามไม่มี25นี่หว่า..โทดๆ.

rd28โว๊ยแล้วเมิงก็เอาน้ำมันมะพร้าวมาเติม bio dieselไง รับรองประหยัด

เห็นด้วยอีกแรงอ่ะ
20 โบ เกียร์ธรรมดา ติดแกส์ แลมด้า เหยียบไม่ได้ 180 มาเหบีบตรูเยย กิโลไม่เกิน 1.50 บาทชัวร์ เซ้ตช่วงล่วงเอาให้อยู่ก่อนละกาน

2jz Gte ใส่แก๊สเลย มันส์แน่ๆ เครื่องเสียงไม่ต้องเอาออกนะ ถอดเบาะหลังออกแทนแล้วเอาถังแก๊สใส่ตีตู้ครอบใหม่ดีๆ ก็แจ่มละ....จริงๆนะ

เห็นด้วยอีกแรงอ่ะ
20 โบ เกียร์ธรรมดา ติดแกส์ แลมด้า เหยียบไม่ได้ 180 มาเหบีบตรูเยย กิโลไม่เกิน 1.50 บาทชัวร์ เซ้ตช่วงล่วงเอาให้อยู่ก่อนละกาน
ถามความรู้สึกว่า หม้อเทอร์โบกับธรรมดา แตกต่างกันหรือเปล่าครับ
และก็อัตราสิ้นเปลืองแตกต่างกันไหมครับ

ผม1 jz โบเดียว ติดแก๊ส + แรมด่ากับพี่หนุ่มลาดบัง

วิ่งสนุกสนุนไม่ดื้อเลย ตกราวๆ 6 โล ลิตร (แก๊สนะ)

ผมใส่เครื่องเสียงด้วยนะครับแต่ใส่ของไลหลังรถไม่ได้เลยเต็ม

หม้อต้มโบ stargas

เอา ตู้ลำโพงออกซะ แม่งหนักเท่ากะขนควายใส่รถเลย
ชุดแต่งอีก ไฟเบ้อร์ หนักโคด..
ล้ออีก.เปลี่ยน....ซะ...ที่มีอยู่มันใหญ่มากกกกกกกกก.........ไม่ให้แด๊ก....... น้ำมันได้ไง

ปั่นจักยาน...ชัวร์...555++ แซวเล่น เอา ขอให้ได้เครื่องสวย ๆ ดี ๆ ละกัน

1j Gte Au <<<<<<< มันต้อง A/t ดิ

ไม่รู้... 12v ไม๊...

Yaris ม้าน้องยู.............. เอิ๊กๆ 14-15 โลลิตร

ถามความรู้สึกว่า หม้อเทอร์โบกับธรรมดา แตกต่างกันหรือเปล่าครับ
และก็อัตราสิ้นเปลืองแตกต่างกันไหมครับ

ฟิลลิ่งตอนขับ ผมว่าไม่น่าจะต่างกันมาก แต่หม้อธรรมดา(รุ่น super) อาจจะดูหวาดเสียว ถ้ามีโบลวออฟไว้คายแก๊สด้วย และก็อาจมีแก๊สหนาเกิน ตอนบูสมาแล้วถอน (เพราะลิ้นปีกผีเสื้อปิด เวสเกตเปิด แต่เทอร์โบยังหมุนดูดแก๊สต่ออีกพัก พอกดคันเร่งอีกที อาจจะมีสำลักแก๊สหนาซักกระตุกนึง)

แล้วก็หม้อแบบธรรมดาอาจจะกินเปลืองกว่าหม้อโบมั้งครับ มั้งนะ
ผมยังไม่เคยใช้หม้อโบอะครับ เดี๋ยวเงินเหลือๆ เปลี่ยนหม้อต้มเมื่อไหร่ เดี๋ยวจะมาเหลาให้ฟังอีกที

ฟิลลิ่งตอนขับ ผมว่าไม่น่าจะต่างกันมาก แต่หม้อธรรมดา(รุ่น super) อาจจะดูหวาดเสียว ถ้ามีโบลวออฟไว้คายแก๊สด้วย และก็อาจมีแก๊สหนาเกิน ตอนบูสมาแล้วถอน (เพราะลิ้นปีกผีเสื้อปิด เวสเกตเปิด แต่เทอร์โบยังหมุนดูดแก๊สต่ออีกพัก พอกดคันเร่งอีกที อาจจะมีสำลักแก๊สหนาซักกระตุกนึง)

แล้วก็หม้อแบบธรรมดาอาจจะกินเปลืองกว่าหม้อโบมั้งครับ มั้งนะ
ผมยังไม่เคยใช้หม้อโบอะครับ เดี๋ยวเงินเหลือๆ เปลี่ยนหม้อต้มเมื่อไหร่ เดี๋ยวจะมาเหลาให้ฟังอีกที

ใกล้ระเบิดยังว่ะ ถ้ายังเดี๋ยวรถกรูออกมาติดแก๊สให้ด้วยนะ ไม่มีตังแต่อยากประหยัด

หม้อต้มผมstargas หม้อโบลูกละ4500มังครับถ้าจำไม่ผิด ที่รู้ๆลูกใหญ่มากๆ

วิ่งอัดมีเสียงฟิ้วๆ ดีครับไม่กระตุก -*-

ใช้โบออฟของApex อยากได้เสี่ยงแหลมอ่าๆใช้โบออฟไลดี

หรือ ว่า จะ เอา เครื่องเสียง ออก แล้ว ลง แก็ซ แล้ว ค่อย เอา เครื่อง เสียง ใส่คืน

หรือ ว่า จะ เอา เครื่องเสียง ออก แล้ว ลง แก็ซ แล้ว ค่อย เอา เครื่อง เสียง ใส่คืน

นั่นแหละผมก็ทำงั้น

ปล.หลังรถไม่มีที่อีกแล้ว ถัง+ตู้ซัฟ+แอม2ตัว+cap+แบต+ยางอ่ะไหล่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน