กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เริ่มมีปัญหา Website ล่าช้ากันไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31418

Moderator
Registered
เริ่มมีปัญหา Website ล่าช้ากันไหมครับ หรือเป็นที่ผมคนเดียวหว่า..

ทางผมยังปกติดีอยู่ทู๊กกกกกกกกกกกอย่างครับป๋า:coolly-0003:

ของผม ก็ปกติครับ ทั้งที่ทำงาน และที่บ้านบ้าน ...สงสัยป๋าโดนบล็อคความเร็วเน็ต จากไวรัสบางตัวครับ ผมโดนบ่อย เำพราะชอบแอบเข้าเว็ป F/S:coolly-0001:

มีบ้างครับนิดนึงแต่สวนรวมปกติดีครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่บ้านเราป่าว+55+

ถ้าให้สมาชิกที่ลงขายสินค้าได้แล้วลบกระทู้ออก
จะช่วยให้เว็บมีความเร็วเพิ่มขึ้นไหมครับ

ถ้าให้สมาชิกที่ลงขายสินค้าได้แล้วลบกระทู้ออก
จะช่วยให้เว็บมีความเร็วเพิ่มขึ้นไหมครับ

นับว่าเป็นสิ่งที่ดีครับช่วยๆ ลบกระทู้ของตนเองด้วยก็ดีครับ ซึ่งทางชมรมก็เคยขอความร่วมมือโดยตั้งหัวข้อกระทู้ แล้วก็โพสต์ในกระทู้นั้นๆ เลย บางท่านก็ให้ความร่วมมือ บางท่านก็อยากร่วมมือแต่ลบไม่เป็น ขณะที่บางท่านก็ไม่ให้ความร่วมมือโดยนิ่งเงียบตีขรึมไปเรื่อย ทั้งนี้ทางชมรมเองก็ได้เข้ามาทำการลบออกในส่วนกระทู้หรือหัวข้อกระทู้เก่าเป็นระยะๆ ในช่วงเวลาที่คณะทำงานแต่ละคนว่าง ที่สำคัญข้อมูลจะแน่นในห้องแชท และห้องขายของบุคคลทั่วไปครับ
อย่างไรก็ดี เมื่อก่อนมีหลายคนไม่ลบอาจเป็นเพราะต้องการทำยอดสถิติการโพสต์จะด้วยเหตุใดก็ตาม ก็ได้ทำความเข้าใจไว้แล้วเนื่องด้วยทางชมรมไม่มีรางวัลแจกให้กับผู้ที่ทำสถิติสูงสุดหรอกครับ ซ้ำจะมีปัญหากับเว็ปด้วยถ้าโพสต์มากๆ แล้วไม่ลบครับ ในเบื้องต้นก็คงขึ้นอยู่กับจิตสำนึกของแต่ละคนล่ะครับ สุดท้ายถ้าตัวเองไม่ลบ ทางชมรมก็ต้องลบเองเพราะต้องดูแลอยู่ตามความรับผิดชอบที่ตัวเองเลือกเสียสละเข้ามาดูแลเองครับ ขอบคุณน้องจ๊อดที่ร่วมกันแสดงความคิดเห็นดีดีเพื่อบ้านหลังนี้เพื่อชมรมของเราทุกคนครับ
<!-- / message --><!-- sig -->
ตรงประเด็น:coolly-0010:
ห้องนี้ก็ลบออกไปเยอะน่าดูทั้งนั้น แต่จำต้องตัดใจลบทิ้ง..555

ก็ปกตินะคับน้า..จาช้าก็ตอนโหลดรูปบอร์ดนู้นอ่ะ..:coolly-0017::coolly-0028:

รับทราบ....
โดยรวมปกติครับ

เดี๋ยวจะตรวจลบ กระทู้ตัวเองกระทู้ที่____สวยงามเก่าๆ ครับ...^ ^