กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บริษัทผม มี Promotion รับ เดือนมีนาคมด่วน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31417
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
++++บริษัทผม มี Promotion รับ เดือนมีนาคมด่วน..!!!!!!

บ. Hitachi global storage technologies (Thailand) Limited.(ชลบุรี) ต้องการขยายกำลังการผลิต
จึงมีความประสงค์รับสมัครพนักงานฝ่ายผลิต เป็นจำนวนมาก รับ วุฒิ ม. 3 ขึ้นไป หากเป็นชายต้องผ่านการ เกณฑ์ทหาร
รายได้ปัจุบัน ตามค่าเเรง ขั้นต่ำ ชลบุรี 196 บาท และ ประกาศปรับแล้วเริ่ม 1 เมษายน 2555 นี้ เป็น 273 บาท / วัน + รวม OT ( มีทุกวัน ) รายได้ต่อวัน จะประมาณ 489 บาท ไม่รวมสวัสดิการอื่นที่มีให้ ในวันทำงาน ปกติ
สวัสดิการ ที่มีให้
1. รถรับส่ง
2. ค่าความชำนาญ พิเศษ ( บางตำแหน่ง )
3. หอพักพนักงาน
4. ค่าอาหาร
5. เงินสะสมกองทุนเลี้ยงชีพ
6. ประกันชีวิต ( น่าจะเป็นประกันแบบกลุ่มนะ )
7. ประกันสังคม
8. ศึกษาดูงาน ต่างประเทศ ( บางตำแหน่ง )
9. เบี้ยขยัน ( อัตราแบบ ขั้นบันได 700 , 900 , 900 และ ถ้าไม่หยุดงานในเดือนที่เดือนที่4 ก็ 9 ยาวๆ กันไปเลย )
10. เงินช่วยเหลือ กรณี สมรส หรือ ประสปภัยธรรมชาติ และ ฌาปณกิจ
11. โบนัสเเน่นอน 1 เดือน และ + 2 - 4 เดือน ตามประกาศผลกำไร และ ผลงานส่วนบุคคลในแต่ละไตรมาส
12.ค่าเช่าบ้าน ( บางตำแหน่ง )

++!!! ด่วน เฉพาะ เดือนมีนาคม 2555 นี้ น้องๆ มาสมัครงาน เมื่อได้ เริ่มงาน รับเงินช่วยเหลือพิเศษจ่ายให้ครั้งเดียว

เด้งที่ 1 . รับเงิน 1500 บาท โดย จะได้รับ 500 บาท ก่อนในเดือนแรก โอนเข้าบัญชีเงินเดือน และ เมือทำ ครบ 2 เดือน รับส่วนที่เหลือ อีก 1000 บาท

เด้งที่ 2 . หากมีค่าเดินทาง สามารถ นำตั๋วรถ มาเบิกได้ อีกนะครับ โดยตั๋วรถค่าเดินทางจะต้องมี อายุไม่เกิน 1 สัปดาห์ นับจากวันที่มายื่นใบสมัคร

หากมาสมัคร รบกวน ติดต่อผมได้เลย 0815763313 เพื่ออำนวยความสะดวกให้ ( รู้ผลทันที ได้แน่นอน) หรือ เขียนระบุใส่ในใบสมัครงาน ตรงช่อง ท่านรู้จักใคร ใน บริษัทนี้

ชื่อ ผม คร๊าบบบบบบบ

นาย ประมานศักดิ์ แก้วนิล ตำแหน่ง วิศวกร เครื่องจักร และการผลิต แผนก ME#4

ปล. บอกตามตรง ว่า โปรนี้ ผมก็จะได้ รับค่าแนะนำ เมื่อมี น้องๆ สมัครผ่านชื่อผม ด้วยครับ รบกวน กระจายข่าว หน่อยนะครับ เผื่อมี คนรู้จักหรือ ใครอยากได้งานทำ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เด๋วนี้มีการรับสมัครงานแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย ลด แลก แจก แถมจิง ๆ

ขอบคุณข้อมูลข่าวสารด้วยครับ เดี๋ยวนี้สมัครงานมีโปรฯด้วย เยี่ยมจริงๆ
ที่ทำงานโผมรับตำแหน่งเดียว สมัครเป็นพัน แหม.เข้ายากจริงๆ แต่ก็ออกโคตรยากกว่าถ้าไม่ผิดร้ายแรง ทุกวันนี้เลยเลี้ยงผู้อาวุโสเงินเดือนเฉียดแสนแต่งานไม่ทำอยู่หลายชีวิต

ต้องการรับด่วน 1000 คน ภายในเดือนเดียว เพื่อรับกำลังผลิตที่ เพิ่มขึ้น ตอนนี้ มันมีสงคราม แย่ง แรงงานกันนะครับ ไม่งั้น คงไม่ออกโปร แบบนี้ หรอก นี่เป็น เอฟเฟคจากเหตุการน้ำท่วมใหญ่ที่ผ่านมา อ่ะ บริษัทผมได้อนิสงค์ ตอนนี้เลยดูเหมือน ขยายกำลังผลิต แบบก้าวกระโดด เลย ไตรมาสหน้างานเข้าผมหนักเเน่ๆ
อีก 5 ปี ผมว่าประเทศไทย ในภาคอุตสหกรรม นี่อาจต้องถึง กับ อิมพอต เเรงงานต่างด้าว มากันเลยทีเดียว คงคล้ายๆ สิงค์ปร์อ่ะ งานก่อสร้าง ไม่มีคนประเทศเค้าทำเลย นำเข้า จากไทย อินเดีย มาเล ทั้งนั้น ตอนผมไปนี่เห็นเลย ป้ายปลอดภัยไว้ก่อน ภาษาไทยตัวบึ้ม แคมป์นี้ คนงานไทยเเหงมๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ใครหาคนสมัครได้ มาแบ่งกัน ครับ 50/50 ในส่วนที่ผมได้นะ บอกได้เลยว่า เยอะพอสมควร หาสัก 100 คน นะ จัด TE 37 ยุ่น แท้ๆ กันเลยทีเดียว

ง่ายๆ ขำๆ แต่มี แค่เดือนนี้ เท่านั้นนะครับ

น่าจะมี Senior Programmer

หรือไม่ก็ IT Supervisor เนอะ ...

อิอิอิอิอิ

น่าจะหาคอนเน็คชั่น กับบริษัทจัดหางานเน้อน่าปุ๊ หาได้เร้วได้ตังค์อีกตะหาก อิอิ

น่าจะหาคอนเน็คชั่น กับบริษัทจัดหางานเน้อน่าปุ๊ หาได้เร้วได้ตังค์อีกตะหาก อิอิ

ไม่ใช่ไม่มี คอนเนคชั่นนะ เคยเห็นว่ามี ให้เดา นะ น่าจะเสียให้ซับคอนเเทคมากกว่า ที่จ่ายให้ พนักงาน และ ปัญหาเยอะเพราะ ซัปเข้ามาจะไม่ได้ สวัสดิการอะไรเลย ต่างจากพนักงาน ประจำ ทำให้เกิดการแบ่งชนชั้นกันอีก ปปวดกบาล เค้าเลยเลือกที่จะรับเอง มากกว่ามั้ง ปล. ไฟ12 ตรูล่ะ เมื่อใหร่ จะถอด

อืมมม... น่าสนๆ กำลังจาตกงานพอดี..!!! :coolly-0003:

เปลี่ยนอีกแล้ว..ประสบการณ์เพียบ:coolly-0028:

คุณลุง เคเอฟซี ยังประสบความสำเร็จ ในวัยกระเษียร เพราะฉะนั้นผมมีเวลาอีกตั้งเยอะ กว่าจะประสบความสำเร็จ 555555+

คุณลุง เคเอฟซี ยังประสบความสำเร็จ ในวัยกระเษียร เพราะฉะนั้นผมมีเวลาอีกตั้งเยอะ กว่าจะประสบความสำเร็จ 555555+

ไอม้าแกลบ........หึ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน