กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชวนไปดูบาสวันอาทิตย์ที่ 17/05

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
มาตั้งกระทู้ว่าชวนไปดูบาส เพราะว่าอาทิตย์นี้ Cef-Thai
ไม่มีแข่ง แต่ดันมีรายการ Extreme Life มาถ่ายทำรายการ
ใครว่างๆ มีเวลา หรือบ้านอยู่แถวนั้น เข้าไปดูกิจกรรมเขาได้นะครับ
มีตั้งแต่บ่ายโมงไปจนเย็นๆ

ส่วนตัวกระผมเองนั้น ไม่มั่นใจ ว่าจะได้เข้าไปหรือเปล่า

ไม่รู้มาแจ้งข่าวช้าไปมั้ยเนี่ย

อ้าว ไม่มีแข่งเหรอเนี่ย
รถเสร็จแล้ว ว่าจะขับไปเชียร์ซะหน่อย
อิอิ

เหมือนงานจะเข้า ไม่รู้จะไปได้ป่าว มาอัพบอกใว้ก่อน......

จัดทริปดูรถพี่ออยดีไหม 555555
เขร้ รถกรูแม่งไม่ใช่ของแปลกนะว๊อย
แซวบ่อย ๆ เด๋วแม่งมีคนมาถูหาเลขกันพอดี
คนไทยแม่งชอบของแปลก ๆ อยู่ด้วย

เขร้ รถกรูแม่งไม่ใช่ของแปลกนะว๊อย
แซวบ่อย ๆ เด๋วแม่งมีคนมาถูหาเลขกันพอดี
คนไทยแม่งชอบของแปลก ๆ อยู่ด้วย
เห็นหลังไวๆอยู๋ ตามไม่ทัน สงสัยซุ่ม วางเครื่องเทอรโบเป็นแน่ๆ

นี่ๆๆๆๆ ทำแล้วหล่อขึ้นป่ะ.....

หมายถึงคนอ่ะนะ ...ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จะไปโผล่หน้าไปกินหมูทะซ้าหน่อย...อยากกินกุ้งอีกแล้วอ่า......

นี่ๆๆๆๆ ทำแล้วหล่อขึ้นป่ะ.....

หมายถึงคนอ่ะนะ ...ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จะไปโผล่หน้าไปกินหมูทะซ้าหน่อย...อยากกินกุ้งอีกแล้วอ่า......
ฝนตกบ๊อย บ่อยว่ะ จะนั่งได้ป่าวก้อไม่รู้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน